วันที่ 6 กรกฎาคม 2564 นางนภสร ก๊กพิทักษ์ ผู้อำนวยการฯ มอบหมายครูนางสาวจุฬาพร บุญศักดาพร ครูผู้ช่วยพร้อมด้วยคณะครู กศน.อำเภอแม่วงก์ ดำเนินการจัดโครงการพัฒนาคุณภาพผู้เรียนการศึกษาขั้นพื้นฐาน ภาคเรียนที 1 ปีการศึกษา 2564 รูปแบบ ON HAND ในระหว่างวันที่ 6 - 11 สิงหาคม 2564 ณ พื้นที่ตำบลแม่วงก์ ตำบลวังซ่าน ตำบลเขาชนกัน และตำบลแม่เล่ย์ อำเภอแม่วงก์ จังหวัดนครสวรรค์
![โครงการon hand เขาชนกัน 210811 1](/maewong/maewong/images/โครงการon_hand_เขาชนกัน_210811_1.jpg)
![on handแม่วงก์ ๒๑๐๘๑๓ 3](/maewong/maewong/images/on-handแม่วงก์_๒๑๐๘๑๓_3.jpg)