วันที่ 14 ก.ค.2564 เวลา 08.30 น. นำโดย นางนภสร ก๊กพิทักษ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอลาดยาว รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอแม่วงก์ มอบหมายบุคลากรกศน.อำเภอแม่วงก์ดำเนินการจัดโครงการเพิ่มประสิทธิภาพด้านการจัดการเรียนรายวิชากัญชาและกัญชงศึกษาเพื่อใช้เป็นยาอย่างฉลาด โดยมีนายภูดิษ แก้วจรูญ สาธารณสุขอำเภอแม่วงก์เป็นประธานในพิธีเปิดและมีนายเรืองยศ ศรีอุดม ผอ.รพ.สต.บ้านปางขนุนนเป็นวิทยากรให้ความรู้ ณ กศน.อำเภอแม่วงก์ จังหวัดนครสวรรค์
![140764 คก.กัญชงกัญชา ๒๑๐๗๑๕ 3](/maewong/maewong/images/140764_คก.กัญชงกัญชา_๒๑๐๗๑๕_3.jpg)
![140764 คก 0.กัญชงกัญชา ๒๑๐๗๑๕ 0](/maewong/maewong/images/140764_คก_0.กัญชงกัญชา_๒๑๐๗๑๕_0.jpg)
![140764 คก.กัญชงกัญชา ๒๑๐๗๑๕ 12](/maewong/maewong/images/140764_คก.กัญชงกัญชา_๒๑๐๗๑๕_12.jpg)
![140764 คก.กัญชงกัญชา ๒๑๐๗๑๕ 0](/maewong/maewong/images/140764_คก.กัญชงกัญชา_๒๑๐๗๑๕_0.jpg)
![140764 คก.กัญชงกัญชา ๒๑๐๗๑๕ 14](/maewong/maewong/images/140764_คก.กัญชงกัญชา_๒๑๐๗๑๕_14.jpg)