![ห้องสมุดประชาชนอำเภอตากฟ้า 25660230 ผูู้สูงอายุ](/takfa/library/images/ห้องสมุดประชาชนอำเภอตากฟ้า_25660230_ผูู้สูงอายุ.png)
"ส่งเสริมสุขภาพผู้สูงวัย"
วันนี้เวลา 9.00 น.นายชัยยศ ก้อนจันทร์เทศ ผอ. สกร.อำเภอเมืองนครสวรรค์ รักษาการในตำแหน่ง ผอ. สกร.อำเภอตากฟ้า มอบหมายให้นายกลยุทธ รจนา บรรณรักษ์ปฏิบัติการ
เป็นประธานเปิดการอบรม "โครงการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุด้านการนวดแผนไทย วันที่ 30 พฤษภาคม 2566 ณ ห้องประชุมไก่ฟ้า ห้องสมุดประชาชนอำเภอตากฟ้า ในการนี้วิทยากรให้ความรู้เรื่องการทำลูกประคบสมุนไพร โดยมีผู้สูงอายุจากตำบลต่างๆ ในอำเภอตากฟ้า เข้ารับการอบรม