วันที่ 17 มี.ค. 2565 นางนภสร ก๊กพิทักษ์ ผู้อำนวยการฯ มอบหมายนางสาวจุฬาพร บุญศักดาพร ครู ผู้ช่วย และนางสาววลิดา ผลชอบ ครู กศน.ตำบล เข้าร่วมงานรณรงค์และประชาสัมพันธ์ การเพิ่มประสิทธิภาพผลิตมันสำปะหลัง ณ บ้านสระหลวง ม.8 ต.แม่วงก์ จ. นครสวรรค์ โดยมีนางสาวชุติพร เสชัง
รองผู้ว่าราชการจังหวัด เป็นประธาน
![LINE ALBUM ร่วมงานเกษตร 220322 1](/maewong/maewong/images/LINE_ALBUM_ร่วมงานเกษตร_220322_1.jpg)
![LINE ALBUM ร่วมงานเกษตร 220322 6](/maewong/maewong/images/LINE_ALBUM_ร่วมงานเกษตร_220322_6.jpg)
![LINE ALBUM ร่วมงานเกษตร 220322 4](/maewong/maewong/images/LINE_ALBUM_ร่วมงานเกษตร_220322_4.jpg)