นที่ 5 ธันวาคม 2566 เวลา 07.00 น. นางสาวจุฬาพร บุญศักดาพร ครู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอแม่วงก์ ปฎิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอแม่วงก์ พร้อมด้วยบุคลากร สกร.อำเภอแม่วงก์ เข้าร่วมกิจกรรมเนื่องใน วันคล้ายวันราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติ และ วันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2566 ณ บริเวรหน้าอาคารที่ว่าการอำเภอแม่วงก์ และหอประชุมอัศวินแม่วงก์ภักดี อำเภอแม่วงก์