นที่ 23 ตุลาคม 2566
นางสาวจุฬาพร บุญศักดาพร ครู สกร.อำเภอแม่วงก์ รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอแม่วงก์ พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากร เข้าร่วมกิจกรรมพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะ เนื่องในวันคล้ายสวรรคต พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ณ บริเวณหน้าพระบรมราชานุสาวรีย์พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 5 บริเวณหน้าที่ว่าการอำเภอแม่วงก์ จังหวัดนครสวรรค์
![394312225 744694411034586 822029628240581589 n](/maewong/khaochonkan/images/23/394312225_744694411034586_822029628240581589_n.jpg)